Mumbai Indians Vs RCB 6 मार्च

मुंबई आणि बंगळुरू हे पारंपारिक प्रतिस्पर्धी आहेत आणि पुरुषांच्या आयपीएलमधील दोन सर्वात मोठे ड्रॉ आहेत. त्या प्रतिस्पर्ध्याची आणखी एक मनोरंजक कथा गेल्या महिन्यात लिलावाच्या टेबलवर जोडली गेली. आता मैदानावरील लढती सुरू होणार आहेत.

मानधनाचा हा पक्षपातीपणा आणि विस्तारानुसार, सोमवारी (६ मार्च) आरसीबीवरील निष्ठेची कठोर परीक्षा घेतली जाईल, जेव्हा ब्रेबॉर्नला त्यांना कोणाचा चीअरलीडर्स व्हायचे आहे ते निवडावे लागेल. ही मंधानाची आरसीबी विरुद्ध हरमनप्रीत कौरची मुंबई इंडियन्स, घरची बाजू आहे.

त्यांच्या गोलंदाजांना एकत्रितपणे ऑफ डे होता पण आरसीबीच्या फिरकी गोलंदाजी विभागातील अननुभवी डावखुरा फिरकीपटू प्रीती बोस आणि अनकॅप्ड लेगी आशा शोभना यांनी त्यांच्या सहा षटकांत मिळून ६४ धावा केल्या. मंधानाने हेदर नाइटच्या अर्धवेळ ऑफस्पिनला बोलावले, ज्याने त्याच षटकात मेग लॅनिंग आणि शफाली वर्मा या दोघांनाही बाद करूनही तिच्या तीन षटकांत ४० धावा दिल्या.

224 धावांच्या आव्हानाचा पाठलाग करताना आरसीबीने त्यांच्या गोलंदाजीशिवाय केवळ बॅटने शरणागती पत्करली नाही. सोफी डिव्हाईन आणि मानधना यांचा अपवाद वगळता दिवसाच्या त्यांच्या परदेशातील रोस्टरमधील प्रत्येकाने लढाईत उतरण्यासाठी किमान 30 केले.

दुसरीकडे, हरमनप्रीतच्या मुंबईने अडचणीत सापडलेल्या गुजरात जायंट्सचा 143 धावांनी पराभव केला होता. सर्व प्रकारच्या अष्टपैलू खेळाडूंनी भरलेले, MI ने भारताच्या सर्वात यशस्वी T20I कर्णधाराच्या नेतृत्वाखाली तेल लावलेल्या यंत्रासारखे काम केले, फक्त गेल्या आठवड्यातच एकत्र आले होते. त्यांच्या अष्टपैलू कामगिरीने त्यांना आधीच सुरुवातीचे आवडते म्हणून स्थापित केले आहे जरी स्पर्धा केवळ तीन गेम जुनी आहे.

मुंबई आणि बंगळुरू हे पारंपारिक प्रतिस्पर्धी आहेत आणि पुरुषांच्या आयपीएलमधील दोन सर्वात मोठे ड्रॉ आहेत. त्या प्रतिस्पर्ध्याची आणखी एक मनोरंजक कथा गेल्या महिन्यात लिलावाच्या टेबलवर जोडली गेली. आता मैदानावरील लढती सुरू होणार आहेत.

मॅच वेळ: 6 मार्च, सोमवार, IST संध्याकाळी 7:30 वाजता.

ठिकाण: ब्रेबॉर्न स्टेडियम, मुंबई.

मुंबई इंडियन्स संभाव्य इलेव्हन: यास्तिका भाटिया (विकेटकीपर), हेली मॅथ्यूज, हरमनप्रीत कौर (क), नॅट सायव्हर-ब्रंट, अमेलिया केर, अमनजोत कौर, पूजा वस्त्राकर, हुमैरा काझी, इस्सी वोंग, जिंतीमणी कलिता, सायका इशाक.

आरसीबी संभाव्य इलेव्हन: स्मृती मानधना (क), सोफी डिव्हाईन, हीदर नाइट, दिशा कासट, एलिस पेरी, रिचा घोष (विकेटकीपर), कनिका आहुजा, आशा शोबाना, प्रीती बोस, मेगन शुट, रेणुका ठाकूर.

Comments

No comments yet. Why don’t you start the discussion?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *