Delhi Capitals Vs UP Warriors 7मार्च

दोन्ही संघांनी आपापल्या पहिल्या महिला प्रीमियर लीग (WPL) सामन्यांमध्ये विजयी सुरुवात केली, बॅटसह काही संस्मरणीय कामगिरीच्या बळावर.

दिल्लीला त्यांच्याकडे किती शक्तिशाली फलंदाजी युनिट आहे हे दाखवून द्यायचे होते आणि स्पर्धेतील उर्वरित संघांसाठी प्रयत्न आणि अनुकरण करण्यासाठी एक मार्कर तयार केले. मेग लॅनिंग आणि शफाली वर्मा यांनी क्विकफायर अर्धशतक ठोकत अव्वल टोन अप सेट केला, तर मॅरिझान कॅप आणि जेमिमाह रॉड्रिग्ज यांनी रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूविरुद्ध 223 धावांचा मोठा विजय मिळवण्यासाठी डावाला अंतिम टच दिला.

दिल्लीच्या फलंदाजीने यूपी वॉरियर्सच्या गोलंदाजी आक्रमणासाठी काही काळजी घेतली पाहिजे, गुजरात जायंट्सच्या संघाविरुद्ध 169 धावा स्वीकारल्या, ज्याने दिल्लीला स्पर्धेत आणण्याची धमकी दिली होती. असे म्हटले आहे की, द वॉरियर्झ देखील बर्‍याच गोष्टींसह खेळात उतरेल, ज्यात ग्रेस हॅरिसच्या नेतृत्वाखालील फायनलमध्ये जोरदार पाठलाग करताना शानदार फिनिशचा समावेश आहे.

त्याच ठिकाणी परत जाण्याने संघाला थोडा दिलासा मिळेल, जो संघ त्यांची कर्णधार आणि सलामीवीर अॅलिसा हिली लवकरच रन-पार्टीमध्ये सामील होण्यासाठी पाहत आहे. शबनीम इस्माईलच्या अतिरिक्त वेगवान खेळाच्या किंमतीवर त्यांची फलंदाजी वाढवण्याची त्यांची निवड गुजरातविरुद्ध लाभांश देत होती, पण दिल्लीविरुद्धही ते असेच सुरू ठेवू शकतात का? हीलीसाठी ही एक प्राथमिक चिंतेची बाब असू शकते, सोबतच एक चुकीची फायरिंग बॅटिंग लाईन-अप ज्याला संकुचित होण्यापासून वाचवायचे होते, तो समतोल राखला जाऊ शकतो, जो अन्यथा ताकदीनुसार लोकांना त्यांच्या स्पॉट्समध्ये वाटप करण्यात हुशार आहे.

दिल्ली, ज्यांच्या फलंदाजीच्या पराक्रमाला यूएसएच्या तारा नॉरिसने पाच विकेट्ससह पाठिंबा दिला होता, त्यांच्याकडे अद्याप चिंता करण्यासारख्या कमी गोष्टी आहेत, परंतु स्पर्धेतील फक्त सुरुवातीचे दिवस आहेत.

मॅच ची वेळ : 07 मार्च 19:30 IST.

ठिकाण : डॉ डीवाय पाटील स्पोर्ट्स अकादमी, मुंबई.

काय अपेक्षा करावी: मैदानावर 170 पेक्षा जास्त बेरीज असलेले दोन सामने आले आहेत, जरी या ठिकाणी पाच दिवसांतील हा तिसरा गेम असेल, तरीही फलंदाजांना आनंद देण्यासाठी त्यात पुरेसे असले पाहिजे.

दिल्ली कॅपिटल्स संभाव्य इलेव्हन: मेग लॅनिंग, शफाली वर्मा, मारिझान कॅप, जेमिमाह रॉड्रिग्स, अॅलिस कॅप्सी, जेस जोनासेन, तानिया भाटिया (विकेटकीपर), अरुंधती रेड्डी, शिखा पांडे, राधा यादव, तारा नॉरिस.

यूपी वॉरियर्स संभाव्य इलेव्हन: एलिसा हिली, श्वेता सेहरावत, किरण नवगिरे, ताहलिया मॅकग्रा, दीप्ती शर्मा, ग्रेस हॅरिस, सिमरन शेख, देविका वैद्य, सोफी एक्लेस्टोन, अंजली सरवाणी, राजेश्वरी गायकवाड.

Comments

No comments yet. Why don’t you start the discussion?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *