अशी असेल IPL ची पहिली मॅच CSK VS GT

IPL 2023 GT vs CSK: तारीख, वेळ, ठिकाण, पथक, हेड-टू-हेड रेकॉर्ड – तुम्हाला चेन्नई सुपर किंग्स विरुद्ध गुजरात टायटन्स बद्दल माहित असणे आवश्यक आहे.

IPL 2023 GT VS CSK: IPL च्या 16 व्या आवृत्तीत 10 संघांचा समावेश आहे. पहिल्या दिवशी खेळणाऱ्या गुजरात टायटन्स आणि चेन्नई सुपर किंग्ज व्यतिरिक्त, दिल्ली कॅपिटल्स, कोलकाता नाइट रायडर्स, लखनऊ सुपर जायंट्स, मुंबई इंडियन्स, पंजाब किंग्स, रॉयल चॅलेंजर्स बंगलोर, सनरायझर्स हैदराबाद आणि राजस्थान रॉयल्स हे इतर संघ आहेत.

IPL 2023 GT VS CSK: बहुप्रतिक्षित इंडियन प्रीमियर लीग (IPL 2023) शुक्रवार, 31 मार्चपासून सुरू होणार आहे. पहिला सामना अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर गतविजेता गुजरात यांच्यात होणार आहे. टायटन्स आणि चार वेळा आयपीएल चॅम्पियन चेन्नई सुपर किंग्ज.

Gt वि CSK हेड टू हेड

गुजरात टायटन्स हा आयपीएलमधील सर्वात नवीन संघांपैकी एक असल्याने आणि त्यांनी फक्त एक हंगाम खेळला असल्याने, त्यांचा हेड-टू-हेड रेकॉर्ड फक्त दोन सामने आहे, जे दोन्ही त्यांनी जिंकले आहेत.

IPL 2023 साठी GT आणि CSK चा संघ पाहू

गुजरात टायटन्स (GT) संघ IPL 2023- वृद्धिमान साहा, मोहम्मद शमी, मॅथ्यू वेड, डेव्हिड मिलर, विजय शंकर, प्रदीप सांगवान, जयंत यादव, राहुल तेवतिया, हार्दिक पंड्या (C), रशीद खान, अल्झारी जोसेफ, दर्शन नलकंडे, शुभमन , शिवम मावी, जे लिटिल, नूर अहमद, आर साई किशोर, अभिनव मनोहर सदारंगनी, साई सुदर्शन, यश दयाल, साई किशोर, उर्विल पटेल, केएस भरत, ओडियन स्मिथ, मोहित शर्मा.

चेन्नई सुपर किंग्स (CSK) संघ IPL 2023– एमएस धोनी (C), रवींद्र जडेजा, अंबाती रायडू, ड्वेन प्रिटोरियस, मोईन अली, अजिंक्य रहाणे, काइल जेमिसन, मिचेल सँटनर, दीपक चहर, शिवम दुबे, बेन स्टोक्स, रुतुराज गायकवाड, तुरुंग गायकवाड देशपांडे, महेश थेक्षाना, सियासनाडा मगला, मथीशा पाथीराना, सुभ्रांशु सेनापती, राजवर्धन हंगरगेकर, शेख रशीद, प्रशांत सोलंकी, सिमरजीत सिंग, अजय मंडल, भगत वर्मा, मुकेश चौधरी, निशांत सिंधू.

GT vs CSK कोण जिंकेल हा सामना ?

स्पर्धेच्या सुरुवातीच्या सामन्यात गुजरात टायटन्स चेन्नई सुपर किंग्जचा पराभव करेल असा अंदाज आहे. हार्दिक पांड्याच्या नेतृत्वाखालील संघ पूर्णपणे संतुलित आहे आणि प्रत्येक परिस्थितीत खेळण्यासाठी सर्वोत्तम पर्याय आहेत.

दुसरीकडे, सीएसके संघ फिरकीची सुविधा देणाऱ्या खेळपट्ट्यांसाठी अधिक अनुकूल आहे. चेपॉकवर, जिथे चेंडू खूप फिरेल, तिथे CSK एक प्रबळ शक्ती असेल, पण अहमदाबादसारख्या मैदानावर, गुजरात CSK ला पूर्णपणे चुरगळू शकते.

दुसरीकडे, गुजरात टायटन्सला अनुभवी खेळाडूंचा मजबूत गाभा असलेल्या चेन्नई सुपर किंग्ज संघाचा सामना करताना आत्मसंतुष्ट राहणे परवडणारे नाही. तसेच, खेळाडू म्हणून महेंद्रसिंग धोनीचा आयपीएलचा हा शेवटचा हंगाम असण्याची शक्यता आहे. त्याला एका उच्चांकावर बाहेर पडायचे आहे.

सामन्याची वेळ.Match Time

अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर हा सामना होईल आणि तो स्थानिक वेळेनुसार संध्याकाळी 7:30 वाजता सुरू होईल. हा एक मोठा खेळ असेल जो स्पर्धेचा टोन स्थापित करेल आणि त्याची तिकिटे आधीच विकली गेली आहेत. एमएस धोनी आणि हार्दिक पांड्या यांच्यातील सामन्याला आयपीएल 2023 च्या सामन्यांपैकी एक म्हणून बिल दिले जात आहे.

चेन्नई सुपर किंग्जने चार वेळा ही स्पर्धा जिंकली आहे, तर गुजरात टायटन्स सध्याचा चॅम्पियन आहे. हा चॅम्पियन्सचा सामना आहे आणि विजयी संघ भरपूर खात्री आणि आत्मविश्वासाने निघेल. CSK चा समावेश असलेले IPL 2023 सामने आता पूर्वीपेक्षा जास्त महत्त्वाचे आहेत कारण MS धोनी कदाचित त्याचा शेवटचा IPL हंगाम खेळेल.

IPL 2023 चे पहिले 5 सामने:

CSK Vs GT – ३१ मार्च.
PBKS Vs KKR – १ एप्रिल.
LSG Vs DC – १ एप्रिल.
SRH Vs RR – 2 एप्रिल.
RCB Vs MI – 2 एप्रिल.

Comments

No comments yet. Why don’t you start the discussion?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *